Nổi bật 3 năm trước 450 Triệu Hàng Ngộp 5x40x100mTc Giá 450tr gần Tp Đồng Xoài 📐 200 m² 📍Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước
Chính chủ 3 năm trước 8 Triệu/m2 Bán 4 miếng đất tổng diện tích 2558m2 📐 2558 m² 📍Xã Tân Lân , Huyện Cần Đước , Tỉnh Long An
Chính chủ 3 năm trước 17 Triệu/m2 Cần ra gấp đất mặt tiền chợ trung tâm thị trấn Thạnh Phú 📐 112.5 m² 📍thị trấn Thạnh Phú, Thạnh Phú, Bến Tre, Việt Nam
Môi giới 3 năm trước 470 Triệu Thôn Ngọc thạnh 1 ,xã Phước An huyện tuy Phước tỉnh Bình Định.QN 📐 84 m² 🛏 1 PN 🚿 1 WC 📍Phước An, huyện Tuy Phước, Bình Định, Việt Nam
Chính chủ 3 năm trước 590 Triệu Gấp gấp gấp. Bán gấp lô đất 2 mặt tiền giá lỗ 📐 1065 m² 📍Bình Long, Bình Phước, Việt Nam
Chính chủ 3 năm trước 5.5 Triệu/m2 đất chính chủ bán 📐 108 m² 📍Trường cao đẳng Công Nghệ Quốc Tế Lilama 2, Asian Highway 17, Long Phước, Long Thành, Đồng Nai, Việt Nam
Chính chủ 3 năm trước 220 Triệu bán đất Nhơn Trạch giá rẽ Full thổ dành cho anh chị đầu tư sinh lời cất nhà ở 📐 100 m² 📍Nhơn Trạch, Đồng Nai, Việt Nam
Môi giới 3 năm trước 1.82 Tỷ Bán 436m2 đất nền sẵn thổ cư mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh 📐 436 m² 📍Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng
Môi giới 3 năm trước 2.75 Tỷ Bán đất phường Định Hòa,Thủ Dầu Một, Bình Dương 📐 158.3 m² 📍Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương, Việt Nam
Môi giới 3 năm trước 23 Triệu/m2 Bán 50m2 thôn Bến Trung - Bắc Hồng - Đông Anh đường thông thoáng 📐 50 m² 📍Đường Bắc Hồng, Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Chính chủ 3 năm trước 4.6 Tỷ Đất Mặt Tiền Đường An Sơn 32, Thuận An, Bình Dương 📐 686.2 m² 📍An Sơn, Thuận An, Bình Dương, Việt Nam